Phần còn lại của Vương quốc Anh

Quần đảo kênh

Guernsey
Người liên hệ chính: Harry Dick-Cleland
E-mail: Harrydc@cleland.gg
Số liên hệ: 01481245877

Jersey
Người liên hệ chính: Carl de la Cour
E-mail: Carldlc@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07797780750
Facebook: Manchester United Supporters Club Chi nhánh Jersey
Sàng lọc trò chơi: Post Horn, 5 Hue Street, St Helier, Jersey, JE2 3RE

Bắc Ireland

Ballymoney
Người liên hệ chính: Malachy McAleese
E-mail: info@musc-ballymoney.co.uk
Số liên hệ: 02827667623

BANBRIDGE
Người liên hệ chính: James Loney
E-mail: loney7@talktalk.net
Số liên lạc: 07901833076

Carrduff
Người liên hệ chính: John White
E-mail: whitedevil@btopenworld.com
Số liên lạc: 07549217456
Facebook: Courduffmusc

Thành phố Derry
Người liên hệ chính: Eoghan Jordan
Số liên hệ: 07821771795

Cookstown
Người liên hệ chính: Geoffrey Wilson
E-mail: gwni56@gmail
Số liên hệ: 07894452951
Kiểm tra trò chơi: Dunleath Bar, Cookstown

Craigavon
Người liên hệ chính: Eamon Atkinson
Số liên hệ: 02838343870

Downpatrick
Người liên hệ chính: Terry Holland
E-mail: touser.holland@btopenworld.com
Số liên hệ: 07712622242
Trang mạng: www.downpatrickmusc.co.uk
Facebook: downpatrick.musc
Twitter: Downpatrickmusc
Kiểm tra trò chơi: The Avenue Bar, 18 St. Patricks Avenue, Downpatrick, Co.

Dungannon
Người liên hệ chính: Ian Hall
E-mail: ianmusc76@gmail
Số liên hệ: 02887723085 /07787124765
Sàng lọc trò chơi: Dungannon Swifts FC

Fermanagh
Người liên hệ chính: Marcus Corrigan
E-mail: The_rat69@hotmail.com
Số liên hệ: 07749443934

Đầu tiên xuống phía bắc (Bangor)
Người liên hệ chính: Robert Quee
E-mail: robertquee@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07880776582

Lagan
Người liên hệ chính: Ricky McCann
E-mail: rickymccann@hotmail.co.uk
Số liên lạc: 07733038359
Kiểm tra trò chơi: The American Bar, Belfast

Larne
Người liên hệ chính: Paul Graham
E-mail: pgraham74@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07738270418
Sàng lọc trò chơi: The Cliff, Larne

Limavady
Người liên hệ chính: Liam McNally
E-mail: loammcnally1@gmail
Số liên lạc: 07742529408
Facebook: Musclimavady
Kiểm tra trò chơi: The Corner Bar, Main Street, Limavady

Lurgan
Người liên hệ chính: John Furphy
E-mail: lurganmusc@aol.com
Số liên lạc: 077771893187 

Muckamore đỏ
Người liên hệ chính: Bert Lewis,
E-mail: muckamorereds1@hotmail.co.uk
Số liên lạc: 02894467421 /078105689966
Facebook: Muckamorereds

Newry
Người liên hệ chính: John Dunne
E-mail: Manubrendan@sky.com
Số liên hệ: 07843605461
Facebook: Muscnewry

Newtownards 
Người liên hệ chính: Joe Tully 
E-mail: Joetully06@aol.com
Số liên hệ: 07710090857

Dịch vụ xe cứu thương Bắc Ireland
Người liên hệ chính: Paul Cickyham
E-mail: Paul.Castyham@hscni.net
Số liên lạc: 07833451479

Omagh
Người liên hệ chính: Khiên Nigel
E-mail: detinunam@btinternet.com
Số liên hệ: 07801928834
Trang mạng: www.omaghmusc.co.uk

Portadown
Người liên hệ chính: Harry Blevins
E-mail: hblev7@hotmail.co.uk
Số liên lạc: 07753640714 /07715368886 

Portaferry
Người liên hệ chính: Aiden Hughes
Số liên lạc: 07955351869
Kiểm tra trò chơi: Leprechaun Bar, High Street, Portaferry


Portstewart
Người liên hệ chính: James McColgan,
E-mail: Jamesstretfordend@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07732439301 

Rostrevor
Người liên hệ chính: Roger Morgan
E-mail: bmbmusc@googlemail.com
Số liên lạc: 07841405039
Facebook: rostrevor.musc
Kiểm tra trò chơi: Cloughmór Inn, Bridge St, Rostrevor

Nam Belfast
Người liên hệ chính: James Copeland
E-mail: jimmycopeland_40@hotmail.com
Số liên hệ: 07769594875
Kiểm tra trò chơi: Khách sạn Balmoral, Blacks Road, Belfast

Về phía nam xuống
Người liên hệ chính: Noel Johnston
E-mail: Southdownmusc@gmail.com
Số liên hệ: 07843463645
Facebook: SouthDownMusc

Strabane
Người liên hệ chính: Paul Gore 
E-mail: Paul.gore4@btintert.com
Số liên lạc: 07795103386 

Tháp Ards
Người liên hệ chính: Stephen Rowley 
E-mail: Stephen.rowley8@btiNet.com
Số liên lạc: 07968214817
Kiểm tra trò chơi: Câu lạc bộ xã hội ARDS FC

Tây Belfast
Người liên hệ chính: Seamus Flynn
E-mail: Seamus.Flynn1984@icloud.com
Số liên hệ: 07592363825
Kiểm tra trò chơi: Người da đen/Hồ bơi và Câu lạc bộ thể thao Blackstaff, Belfast


Scotland

Aberdeen
Người liên hệ chính: Calum Rataj
E-mail: aberdeenmusc@gmail.com
Số liên lạc: 07568599146
Facebook: https://www.facebook.com/aberdeenmusc


Ayrshire
Người liên hệ chính: Paul Warlow
E-mail: manudaft@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07743633391
Facebook: Câu lạc bộ ủng hộ Manchester United của Ayrshire


Edinburgh
Người tiếp xúc chính: Peter Wood
E-mail: info@edinburghreds.co.uk
Số liên lạc: 07989972354


Glasgow

Người liên hệ chính: Dave Sharkey
E-mail: D.Sharkey@hotmail.co.uk
Số liên hệ: 07789918336
Facebook: Glasgow Reds MUFC


Perth

Người liên hệ chính: Sam Rush
E-mail: srush22@hotmail.co.uk

Số liên hệ: 07535680944


Xứ Wales

Aberystwyth
Người liên hệ chính: Dave Gooding
E-mail: Davegooding@live.co.uk
Số liên lạc: 07419296145

Cardiff và Vale Reds
Người liên hệ chính: Daniel Thomas
E-mail: cvreds20@gmail
Số liên lạc: 07962254730

Chepstow và quận
Người liên hệ chính: Dick Thomas
E-mail: Dickchepstowmusc@aol.com
Số liên lạc: 07785302021 /01495240206

Glamorgan & Gwent
Người liên hệ chính: Leigh Cogbill
E-mail: coggers68@gmail
Số liên hệ: 07908146662

Pontypridd
Người liên hệ chính: Steve Pember
E-mail: Stephen.pember@yahoo.com
Số liên lạc: 07989441683
Twitter: @pontypriddmusc

Swansea
Người liên hệ chính: Dave Squibb
E-mail: davesquibb@btiNet.com
Số liên lạc: 01792641981 /07747463997
Facebook: Swansebranchmusc