Anh A đến K

nước Anh

Các quận A đến K

Bedfordshire
Người liên hệ chính: Craig Dilley
E-mail: Craig.dilley@hotmail.co.uk
Số liên lạc: 07958146146

Bristol, Bath & Quận
Người liên hệ chính: Ashley Powell
E-mail: ash@muscbb.co.uk
Số liên lạc: 07976516312
Trang mạng: www.muscbb.co.uk

Cheshire - Chester & North Wales
Người liên hệ chính: Des Wright
E-mail: dwright136@btiNet.com
Số liên hệ: 01244851603

Cheshire - Crewe & Nantwich
Người liên hệ chính: Andy Ridgway 
E-mail: Andyridgway@hotmail.com
Số liên hệ: 07732825127

Cheshire - Đỉnh cao
Người liên hệ chính: Keith Udale
E-mail: keith.udale@gmail

Cheshire - MacClesfield
Người liên hệ chính: Ian Sanders
Email: MUFCMSCOMMPLEXITY@gmail
Trang mạng: https://www.yby5.com/
Facebook: MBMANUTD
Twitter: @MbManutd
Instagram: @musc_macc_branch
Sàng lọc trò chơi: Nags Head, 60 Waters Green, MacClesfield SK11 6JT

Cheshire-Newton-le-willows
Người liên hệ chính: Margaret Shannon
E-mail: Margaretrs59@gmail
Số liên lạc: 07769338866

Cheshire - Stalybridge
Người liên hệ chính: Walt Petrenko
Số liên lạc: 07980698964

Cheshire - Warrington
Người liên hệ chính: Sue Buckley
Số liên lạc: 01925816966

Cumbria-Barrow-in-Furness
Người liên hệ chính: Stewart Woodhouse
E-mail: 01229472674@talktalk.net
Số liên lạc: 01229472674 /07886311374

Cumbria - Tây Nam Scotland & Carlisle
Người liên hệ chính: Iain McCartney
E-mail: itmccartney@btinternet.com
Số liên lạc: 07395742075

Cumbria - West Cumbria 
Người liên hệ chính: John Anthony Penn
E-mail: Sanantste@aol.com
Số liên hệ: 07742530970

Cumbria - Westmorland
Người liên hệ chính: Dennis Alderson
E-mail: Dennis.alderson@iNET.com
Số liên lạc: 07973965373
Facebook: Manchesterunitedsupportersclub
Sàng lọc trò chơi: Câu lạc bộ cricket Kendal

Devon  
Người liên hệ chính: Kevin Skinner
E-mail: Kevinskinner5@gmail
Số liên hệ: 07990612253

Devon - Plymouth
Người liên hệ chính: Dave Price
E-mail: djprice@plymouth.ac.uk
Số liên hệ: 01752584645 / 01752482049 
Trang mạng: www.plymouthreds.com

Devon - Torbay
Người liên hệ chính: John Green
E-mail: jgabuja@hotmail.com
Số liên lạc: 07793086211
Facebook: Torbayreds

Devon - West Devon & Quận
Người liên hệ chính: Rita Bolt
Số liên lạc: 0183782682 /07779953759

Dorset
Người liên hệ chính: Steve Peyman
E-mail: mufcdorset@gmail
Số liên lạc: 07595825934

Durham & Đông Bắc
Người liên hệ chính: Derek Wade
E-mail: Derek.wade1@ntlworld.com
Số liên hệ: 07884180755
Trang mạng: www.muscnortheast.co.uk

Đông Anglia
Người liên hệ chính: Mark Donovan
E-mail: Manutdeastanglia@aol.com
Số liên hệ: 07801317901

East Sussex - Brighton
Người liên hệ chính: Ca sĩ Colin
Số liên lạc: 01903761679 /07793837595

East Sussex - Hastings
Người liên hệ chính: Tim Martin
E-mail: Tim@manutdsc.co.uk 
Số liên lạc: 07973656716

Đông Yorkshire
Người liên hệ chính: Ian Baxter
E-mail: Baxterian1956@gmail
Số liên hệ: 07768821844
Facebook: Eastyorksreds

Gloucester & Cheltenham
Người liên hệ chính: Paul Brown
E-mail: muscglos@aol.com
Số liên hệ: 07801802593

Hampshire
Người liên hệ chính: Graham Thorne
E-mail: graham.thorne@sky.com
Số liên hệ: 07887780813
Trang mạng: www.muschants.co.uk

Hereford
Người liên hệ chính: Richard Price
E-mail: Richard.price@mufcsupporters.co.uk
Số liên hệ: 07719812546

Hertfordshire 
Người liên hệ chính: Terry Burbridge
E-mail: Manutdherts@aol.com
Số liên hệ: 07787491808
Trang mạng: www.mufcherts.co.uk

Đảo của con người
Người liên hệ chính: Gill Keown
E-mail: reddevil@manx.net

Kent - Invicta Reds
Người liên hệ chính: Vic Hatherly
E-mail: invicta.reds@ntlworld.com
Số liên hệ: 07736686962